31 ตอบกลับ

37 week ค่าาชาย..กำหนด..ประมาณ17.. เจ็บท้องปวดหลังตั้งแต่เมื่อคืนแล้วค่าาา

ขอบคุณค่ะ😘😍

32w4d ค่ะ #ลูกสาว 20 ก.ค.63 คุณแม่ได้ลูกชายคุณแม่สดใสมากเลยคะ แอบอิจฉา เบาๆ5555

ยินดีด้วยจ้า ทางนี้อยากได้ลูกสาวจ้า ขอให้แข็งแรงทั้งสองนะคะ😘😘

เราก็32วีคกับ2วัน เหมือนกันกำหนดคลอด23กรกฎาคม ยังไม่รู้เพศเลย

ลูกชายค้าบบบ กำหนดน้อง6ก.ค.แต่ช่วงนี้แม่ก็ท้องแข็งบ่อยแล้ว

แม่ก็เตรียมเป็นบ้าเลยค่ะ ช่วงนี้ทั้งเหนื่อยง่าย ทั้งขี้เซา แต่ตื่นง่าย ตื่นเกือบทุก2ชั่วโมงสงสัยซ้อมไว้ปลุกลูกกินนม55555 ขอให้แม่และน้องแข็งแรงปลอดภัยเช่นกันนะคะ

กำหนดคลอด17กรกฎาจ้า..คุณหมอนัดผ่าวันที่4กรกฎา...ลูกสาวจ้า

บ้านนี้คุณหมอให้เลือกวันเองเลยจ้า

กำหนดคลอด 20 ก.ค จ้า อยากแตกมากอึดอัด🤣

เช่นกันเลยจ้า นับวันรอเลยคับ😍😘

อายุครรภ์เท่ากันเลยคะ ลูกชายเหมือนกัน

ว้าว ยินดีด้วยนะคะ😍😘

กำหนดผ่า 5 กค จ้า ลูกชายเหมือนกันค่ะ

เช่นกันนะคะ

18 ก.ย. ยังไม่รู้ว่าหญิงรึชาย

ยินดีด้วยนะคะ 😍😘 รอลุ้นเลยจ้า😍 ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ

1ก. ค. จ้าแต่ยังไม่ทราบเพศเลย

รอลุ้นวันคลอดเลยจ้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะคะ