7 ตอบกลับ

เน้นทานพวกโปรตีนค่ะ ไข่ไก่ เนื้อไก่ เต้าหู้ขาว ดื่มนมวัว สลับนมถั่วเหลืองก็ได้ค่ะ รวมถึงทานผักผลไม้ พักผ่อนให้เพียงพอ และออกกำลังกายเบาๆค่ะ

น่าจะน้อยน่ะค่ะบ้านนี้ตอน34week2964แล้วจ้าลองกินไข่ นม โยเกิร์ตดูน่ะค่ะช่วยเพิ่มนน.เจ้าตัวเล็กได้เยอะเลย

น่าจะน้อยนะคะ บ้านนี้ 32 สัปดาห์ 1833 หมอบอกอยู่ในเกณฑ์ แต่ค่อนไปทางเกือบตกเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้ทานน้ำเต้าหู้สลับกับนม+ไข่วันละ2ฟอง ซาวด์ตอน32wน้อง2133 พุ่งมากแม่😂

Super Mum

เน้นโปรตีน ไข่ต้ม เนื้อสัตว์ นม ค่ะแม่

VIP Member

นมแพะช่วยได้ค่ะ

บ้านนี้34 wน้อง1622ค่ะ

VIP Member

ไข่ต้มค่ะ

เรากินวันละ2-3ฟอง