60 ตอบกลับ

ท้องแหลมเหมือนกันค่ะ ในรูปดูไม่ค่อยออก แต่จริงๆท้องแหลมมาก ลูกชายงับ 34w1d 🥰

คนแรกท้องแหลมเหมือนกันค่ะ ได้ชาย คนที่2ท้องกลมได้ลูกสาวจ้า

ผู้หญิงค้ะ. แต่มีคนทักว่าท้องหน้าจะเป็นผู้ชายมาก5555

บ้านนี้ก็ท้องแหลมค่ะ ผู้ชาย​เหมือนกัน​

บ้านนี้ก็ท้องเเหลม เป็นผู้ชาย 33+1 w จร้า

23วีค ผู้ชายค่ะ เหมือนจะแหลมๆอยุ่นะคะ

31Wเมิ่ลกันจ้าาาาา...ได้ผุ้ชายค่ะ

เเหลมไม่ออกข้างเรย ผู้ชายจ้า 38วีค

บ้านนี้ท้องแหลมค่ะ ได้ผู้ชาย 39+4w

ได้ลูกชายเหมือนกันคับ ท้องแหลม