6 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนท้องแรกน้องกลับหัว33วีค ท้องปัจจุบันน้องกลับตั้งแต่จะเข้า6เดือนจนตอนนี้ยังอยู่ท่าหัวเหมือนเดิมค่ะ 31วีค

บ้านนี้แฝดค่ะ คนน้องกลับหัว แต่คนพี่ไม่ยอมกลับหัว หมอนัดวันที่17 เม.ย นี้จะว่ายังไง (เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด)

ส่วนมากจะไม่เกิน 36w ค่ะ แต่บ้านนี้ก็ไม่กลับตั้งแต่ 30wจนวินาทีสุดท้าย ต้องได้ผ่าออก

ของเราไปหาหมอเมื่อวันที่31มีนามาเข้า29สัปดาห์หมอซาวด์บอกน้องกลับหัวแล้วค่ะ

บ้านนี้ 27 วีคน้องกลับหัวแล้วจ้าแม่😅

บ้านนี้อยู่ท่าก้นแล้วจ้าา30w