6 ตอบกลับ

ของเราตอนนี้ 31 สัปดาห์ ถุงน้ำคร่ำรั่วเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ได้รั่วเยอะ กินยาฆ่าเชื้ออยู่ ตรวจดูลูกเขาดิ้น+หัวใจเต้นปกติคุณหมอบอกว่าเขาสามารถหยุดรั่วไปได้เองถ้ารูไม่ใหญ่ คุณหมอเลยสั่งนอนพักห้ามยกของหนักเลย เครียดเหมือนกันคะ พยายามนอนหยุดพักอยู่เฉยๆ ตอนนี้เหมือนน้ำคร่ำจะหยุดรั่วแร้วคะ ดูแลตัวเองนะคะเป็นกำลังใจให้

ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ 🥰🥰

สู้ๆนะคะ ทุกอย่างจะผ่านไปด้วยดีนะคะคุณแม่ ✌🏻❤️

ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

อาการน้ำคร่ำรั่วมีอาการยังไงค่ะแม่

เยอะอยู่ค่ะ พอได้มาหมอ หมอให้ยา ก็ดีขึ้นค่ะ 🥰

สู้ๆนะคะ อย่าคิดมากนะคะ

ค่ะ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ 🥰🥰

สู้ๆค่ะแม่ อย่าเครียดนะ

ค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ 🥰🥰🥰

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่✌

ขอบคุณมากๆค่ะ🥰🥰