เด็กนมแม่ล้วน

2เดือน25วัน หนัก 7.1 โลแล้วจ้าา เด็กนมแม่ล้วนนะคะ แม่นุ่นคิดทุกวันบ้านไหนมีหัวปลี จะให้แม่ย่าไปสอยมา พอเห็นหัวปลีคิดเมนูไว้ให้แม่ย่าทำ55555 ไม่ใช่สายนมน้อย ไม่ใช่สายปั๊ม แต่อยากบำรุงให้น้ำเหนือกินนมแม่ไปนานๆ มีปั๊มบ้างบางวันถ้าวันไหนว่าง เพราะเป็นแม่ Full time เลี้ยงลูกคนเดียว24ชม. เลยไม่ซีเรียสเรื่องสต๊อกนม ไปวัดไหน ไม่ขอพรโชคลาภอะไรแล้วค่ะ ขอแต่ขอให้น้ำนมเยอะๆ หัวนมไม่แตก ให้เต้านมสู้ไปด้วยกัน เพื่อน้ำเหนือจะได้กินนมแม่ไปนานๆ #ลูกฉันต้องได้กินนมแม่ #ต้าวอ้วง #เด็กนมแม่100% 💕

เด็กนมแม่ล้วน
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

จ้ำมั่าจังค่ะ🙂😍