79 ตอบกลับ

15 กพ ค่ะ น้องยังไม่กลับหัวเลย คุณหมอบอกเตรียมตัวผ่า

VIP Member

บ้านนี้4ก.พ มีอาการเจ็บเตือนแล้วค่ะ..ตอนนี้37 wพอดี..

ใช่ค่ะ เจ็บแบบไหนคะ ใช่หน่วงๆท้องน้อยมั้ยคะ

4กุมภา เริ่มเจ็บเตือนบ่อยละจ้า ลุ้นทุกเวลา🥰

บ้านนี้ก็กุมภา แต่ยังไม่มีกำหนดคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้ 7 ก.พ. แต่หมอนัดผ่า 27 ม.ค. นี้แล้วค่ะ

ตอนนี้ 34 3 น้องกลับหัวแล้วค่ะ ผ่า12 กพ นี้

บ้านนี้ 14 ก.พ. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ 😁😁😁

บ้านนี้14กุมภา นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ

รอๆๆ

8 กุมภาค่ะ อึดอัดเมื่อยไปทั้งตัว

16 กุมภาพันธ์จ้า อุ้ยอ้ายมาก