79 ตอบกลับ

มีใคร 28 กพบ้างคะ รู้สึกเหงาๆ 😂 34wลูกเปลี่ยนท่าไม่กลับหัวสะงั้น กลัวได้ผ่าจัง ..

บ้านนี้27กุมภาพันธ์ค่ะ😂ตอนนี้ปวดอุ้งเชิงกรานมากๆเยย เดินเยอะก็ไม่ได้

17กุมภาค่ะ นอนไม่หลับนอนเช้าทุกวันเลย ปวดขาปวดตัวไปหมด หายใจลำบากมาก😂

2 กพ คะ วันเดียวกันเลยคะแม่ ตอนนี้สังเกตตัวเองทุกวันคะ ^^ สู้ๆคะแม่🥰

1 กุมภา รอลุ้นมากค่ะ จะมาก่อนไหม เพราะเริ่มมีเจ็บเตือนมาแล้วค่ะ

20 กุมภาจ้า ตอนนี้ท้องแข็งบ่อยมาก ยังทำงานอยู่เลย ตอนนี้34w6dจ้า

24กุมภาค่ะ รู้สึกดิ้นต่ำๆ ดิ้นแล้วเสียวไปตรงจิมิเลยค่ะ😂

26 กุมภาพันธ์ นี้แต่กลัวไม่ถึงเพราะท้องแข็งบ่อยมากเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ คนที่บ้านว่าท้องเริ่มโย๊แล้วกลัวว่าไม่น่าจะถึง ปวดหลังมาก มีเจ็บเสียวๆตรงจิมิเวลาเดินด้วยค่ะ

13 กพ. ค่ะ น้องกลับหัวแล้ว เดินหรือยืนนานก็จะปวดหน่วงๆ

2กุมภาเหมือนกันค่ะ อยากแตกแล้วเดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ