13 ตอบกลับ

บ้านนี้กินตั้งแต่รู้ว่าท้องมาม่ากินบ่อยมากๆ กินเค็มกว่าเดิมด้วยแต่ลูกแข็งแรงดีน้ำหนักเยอะเพราะบำรุงเอาค่ะ

คุณหมอไม่ได้ห้ามนะคะ บ้านนี้กินทุกอย่างที่อยากกินและคุณหมอไม่ห้ามคะ เป็นคนท้องไม่เครียดคะ

บ้านนี้ก็ไม่กินคะ รู้สึกมันเค็ม โซเดียมเยอะ แต่พ่อของลูกชอบมาป้อน ก็กินเป็นเพื่อนไปบ่นไป😅

คุณแม่งดกินขนมจุกจิกงดแป้งโซเดียม น้ำหนักขึ้นม่เยอะช่ม่ค่ะ

ตอนนี้เข้า30วีค1วันน้ำหนักก่อนท้อง40ตอนนี้50แล้วค่ะแต่ไม่ค่อยได้กินขนมจุกจิกส่วนมากกินกล้วยกับใข่กับนมค่ะ55

TapFluencer

บ้านนี้ก็กินค่ะ กินปกติเลยคุณหมอไม่ได้ห้ามค่ะ 33W+3

TapFluencer

เราก็กินปกตินะ เป็นไรไหมอะคะเห็นมีบอกไม่ควรกิน

กินได้เราก็กินแต่กินไม่เยอะ นิดๆหน่อยๆ

TapFluencer

กินได้เเต่อย่าเยอะนะคะ แค่พอหายอยากค่ะ

Super Mum

กินได้ค่ะ แต่ไม่ควรกินเยอะนะคะ

บ้านนี้หิวอะไรคือกินเลยค่ะ