16 ตอบกลับ

เค้าคงจะรักแม่มาก อยากยุกับแม่ทั้งคืน เราก้ไม่ค่อยได้นอนเหมือนกัน 29w🤣🤣🤣อิแม่ร่ะเพลีย

เพลียมาก5555 ยิ่งเห็นแบบนี้อยากให้ออกมารบกันแร้วล่ะค่ะ

VIP Member

22 week ยังไม่ได้นอนเลยค่ะ วิชามัดมวยครบสูตร ดิ้นเก่งกลางคืน กลางวันเงียบสงบ

จะออกมาสุ้กะพ่อ กะแม่ ซ้อมมือแปป 555

น้องน่าจะช่วยผ่อนคลายให้คุณแม่ค่ะ เลยเปิดคอนเสิร์ตซะเลย อิอิ

น้องสนุกมาก💕

34+5 อย่างกะวิ่งมาราทอนเลยค่ะแม่ เอาส่ะอิแม่ไม่ได้นอนเลยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นไม่ค่อยแรงเท่าไรแต่ดิ้นบ่อยมาก

บ้านนี้ 23w+4 ดิ้นแรงตอนกลางคืนค่ะ

ลูกดิ้นเป็นสัญญาณที่ดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ชอบดิ้นกลางคืนค่ะ

อันนี้ทั้งวันเรย เหมือนไม่ชอบนอน💕

VIP Member

บ้านนี้29wk. ชอบดิ้นเก่งตอนกลางวัน กลางคืนจะเงียบ มีดิ้นก่อนแม่จะนอนนิดนึงแล้วก็ยาวจนเกือบสว่างเลยค่ะแม่

VIP Member

29W5D ตอนนี้ก็ยังไม่ได้นอนจ้า