10 ตอบกลับ

เเม่บำรุงอะไรค่ะช่วยเเนะนำหน่อยค่ะตอนนี้ได้28สัปดาห์ยังไม่รู้เลยว่าน้องหนักเท่าไรอย่าให้น้องน้ำหนักดีเเบบนี้จัง☺️

ไม่น้อยค่ะแม่ กำลังดี บ้านนี้32+3 น้องหนัก3470กรัม หมอบอกอาจจะได้ผ่าคลอดเพราะน้องตัวใหญ่ ตามเกณฑ์ดีแล้วค่ะจะได้คลอดง่ายๆ

น้ำหนักดีเลยค่ะ ออกจะเยอะด้วยค่ะ อย่าให้จ่ำม่ำมากเลยค่ะ จะคลอดยากนะคะ

บ้านนี้29w 1457g ซาวด์เดือนที่แล้ว 780g ขึ้นมาครึ่งๆเลยแม่ 😂 อัดนม ไข่ กล้วยทุกวัน

TapFluencer

ไม่น้อยค่ะแม่ พอดีอาจจะเกินเลย

ของเรา 27 week 926เองงงง 😆

ตามเกณฑ์1000กรัมค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ไม่น้อยเลยค่ะ

VIP Member

ขอบคุนค่ะ

Super Mum

28+5w 1171g ค่ะ