13 ตอบกลับ

มันต้องขึ้นด้วยเหรอคะ?? ไม่เคยคิดอยากให้ขึ้นเลย กลัวท้องไม่สวย555 ส่วนตัวชอบให้ท้องเนียนๆมากกว่า

เส้นสีดำกลางท้องแล้วแต่คนนะคะ บางคนก็มี บางคนก็มีนิดหน่อย บางคนก็ไม่มีเลย

จำเป็นต้องขึ้นหรอคะ บ้านนี้ก็ขึ้นชัดมากจนกลัวไม่หายหลังคลอดเลย

บ้านนี้ท้อง3แล้ว ก็ไม่ขึ้น บำรุงผิวเยอะๆท้องจะได้ไม่แตกหลาย

VIP Member

ไม่ได้มีทุกคนค่ะแม่ แม่อย่ากังวลแล้วแต่คนค่ะ

บ้านนี้จะคลอดพรุ่งนี้แล้วมองแทบไม่เห็นเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นขนอ่อนๆขึ้นเป็นเส้นแนวตรงแทน😁

มันไม่ได้ขึ้นทุกคน บ้านนี้ขึ้นแต่ไม่เยอะ

บ้านนี้มีแค่ไรขนอ่อนจางๆเองค่ะ

VIP Member

มันไม่ได้ขึ้นทุกคนนะคะแม่

ไม่อยากให้ขึ้นเลยจ้า