แม่ๆคนไหนตั้งชื่อน้องแล้วบ้าง น้องเพศชายค้าบ

28w5dแล้วค้าบ🫶🏻❤️ #ทีมตุลา2022

แม่ๆคนไหนตั้งชื่อน้องแล้วบ้าง น้องเพศชายค้าบ
21 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

16ตุลา ได้ลูกชายเหมือนกัน ยังไม่มีชื่อเลยค่ะ😄

ลูกคนแรก ได้ลูกสาวค่าา🥰 กำหนดคลอด12ตุลานี่ค่ะ

Super Mum

#ทีมตุลาคม ตั้งแล้วค้า กำหนด15ตุลา ลูกสาว

2y ago

บ้านนี้15ตุลาเพศชายค่ะ😄

Super Mum

ตั้งชื่อไว้รอแล้วค่ะ ผ่าคลอดท้อง2ทีมตุลา

บ้านนี้ตั้งแล้วคร้า #เพศชาย #29สัปดาห์5วัน

ตั้งชื่อแล้วค่ะ.ทีม 24 ตุลา.เพศชายจ้า

มีชื่อในใจแล้วค่ะ🥰 กำหนดคลอด 12 ตุลาค่ะ

พี่ชายเค้าเป็นคนตั้งให้แล้วค่ะ

ตั้งแล้วจ้า #เพศชายทีมตุลาคม

ลูกสาวค้าบ กำหนดคลอด2ตุลา