287 ตอบกลับ

19สัปดาห์ค่ะ. ท้องแรก. หมอบอกว่าดีใจด้วยน้องไม่มีไข่ สรุปได้ผู้หญิงจร้า

VIP Member

บ้านนี้ชายคร่คลอด19ธันวา แต่ดูท่าละไม่รอดคร่อาการเริ่มมาระยะๆแล้วคร่

28+5 กำหนด 9 กุมภาพันธ์ รู้เพศแล้วค่ะ เพศชาย เตรียมของครบเรียบร้อยแล้วค่ะ

23+2 ได้ลูกสาวคะ " สะดือแม่เหมือนของเราเลย น่าจะได้ลูกสาวค่ะ สะดือคว่ำ "

ชายค่ะ แตกแล้ว ตอนนี้น้อง2เดือน 14วัน รู้เพศตอน 14สัปดาห์ คลอดตอน 38+4

รุ้ตอน16วีคจ้า ได้ผู้ชายดิ้นต่ำจนจุกเลย ตอนนี้ท้องได้18วีคพอดี

18 w จ้า ไห้ชัดเจนสุด 20W คะ ท้อง2เหมือนกันบ้านนี้ 6 เดือนกว่าแล้วคะ

35สัปดาห์4วัน รู้เพศตอน3เดือน ผ่านการตรวจเลือดจ้าาา ได้ลูกชาย

28 สัปดาห์2 วันเหมือนกันค้ะเพศชาย ท้องเล้กกว่าแม่เย้อะเลยค้ะ

VIP Member

ท้องต่ำเหมือนผญค่ะ บ้านนี้ท้องต่ำเหมือนกันได้ผญ.... เดานะคะ😅

ผู้หญิงก้คงดีกลัวเปนผู้ชายค่ะ😂😂