17 ตอบกลับ

สาเหตุอะไรค่ะตั้งแต่ท้องมาได้ซาวแค่ครั้งเดียวฝากโรงพยาบาลรัฐกังวลเรื่องลูกไม่แข็งแรงมากเพราะเราไม่รุ้อะไรเลย

ฝากรพ.รัฐเหมือนกันค่ะ ซาวครั้วเดียว14w แต่เสียเงินซาวเองที่คลีนิคตอน2,4,6เดือน ตอนนี้8เดือนแล้วไม่รู้นน.ลูกเลย นัดอีกที37wเลยค่ะ ได้แต่หวังว่าเขาจะปกติดี

สาเหตุเกิดจากอะไรค่ะแม่ แต่ก้อขอเเสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ เดี๋ยวน้องก้อกลับมาอยู่กลับแม่ใหม่นะค่ะ สู้ๆนะค่ะแม่

ของเราตอนนี้31วีค1วัน หมอนัดยุติการตั้งครรภ์พรุ่งนี้ เป็นอะไรที่ยากจะทำใจได้เลยค่ะ

โครโมโซมคู่ที่13เกินมา1แท่งค่ะ

เพราะไรคะทำไมถึงยุติการตั้งครร เสียใจด้วยนะคะสู้ๆนะจ้า

TapFluencer

สาเหตุจากอะไรคะ ทำไมถึงได้ยุติการตั้งครรภ์

เสียใจด้วยค่ะ สู้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่

เสียใจด้วยนะค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ สู้ๆนะค่ะแม่

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่