14 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มดิ้นตอน22wแต่เบามาก จนต้องบอกว่าดิ้นแรงๆได้แม่ชอบ ตอนนี้25wน้องดิ้นเก่งค่ะ ...ถ้าทำงานอาจจะรู้สึกได้น้อยนะคะ แต่ถ้านอนนิ่งๆจะรู้สึกชัดมากค่ะ🥰

แม่ทำงานหรือป่าวคะ บ้านนี้เวลาทำงานเหนื่อยๆลูกจะไม่ค่อยดิ้น แต่ถ้าหยุดนอนเฉยๆลูกดิ้นเก่งมากคร้าาา.

เป็นเหมือนกันค่ะเวลาแม่ทำงานน้องนอนเวลาแม่พักลูกตื่น

ถ้าแม่หน้าท้องหน่าจะไม่ค่อยรู้สึกคะ แต่จะรู้สึกเหมือนแค่ว่าน้องตอดๆคะ

บ้านนี้8เดือนพึ่งจะรู้สึกค่ะหน้าท้องหน้า ต้องนอนเฉยๆถึงจะรู้สึก

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันทั้งคืน ไม่รุ้เอาเวลาไหนนอนนะเนี้ย😂😂

แม่หน้าท้องหนาหรือป่าวคะอาจจะตอนน้องดิ้นเลยไม่รู้สึก

บ้านนี้รู้สึกตอน28 w เลยค่ะ หน้าท้องหนา

TapFluencer

บ้านนี้รู้สึกว่าดิ้นเยอะแล้วค่ะ

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่19wค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ 31w