8 ตอบกลับ

บ้านนี้ 27+4W ท้องปั้น บ่อยมาก ดิ้นเก่ง เพิ่มเติมคือเท้าแม่บวมหนักมาก คุณแม่มีเท้าบวมบ้างไหมคะ

สู้ๆนะค่ะอีกนิดเดียวก้อได้เจอเจ้าตัวน้อยแล้ว🥰

บ้านนี้ทั้งปั้นทั้งดิ้นวันๆเเทบไม่ได้นอนเรยเเม่บางที่ก็เพ้อก็หลับปล่อยไห้เค้าดิ้น🤣🤣

27wเช่นกัน หน่วงจนจะเดินไม่ไหวแล้วจ้า..ใครหน่วงเหมือนกันบ้างอ่ะ

ของเราหมอนัดวันที่8ต้องถามคุณหมอว่าทำไมมันหน่วงรึคุณแม่กินเยอะเกินไป.น้ำหนักขึ้นเดือนเกือบ3โล เคยท้องแต่ลูกสาวคนนี้ลูกชายด้วย เลยไม่รุ้ว่าอาการคนท้องลูกชายเป็นแบบไหน☺️

ท้องปั้นเหมือนกันค่ะ ดิ้นก็เก่ง แม่เริ่มนอนหลับยากแล้ว

ใช่ค่ะ ช่วงนี้จะปวดเอว หลัง กับขามากค่ะ

ปั้นเหมือนกันเลยค่ะ บางทีปั้นบ่อยแม่แอบกังวล

เหมือนกันค่ะแม่ กระตุกแต่ละทีแม่นี่จุกเลย

555สงสัยน้องอยากออกมาวิ่งแน่ๆๆ

ทีมพฤษภาคม..แม่บ้านนี้ท้องแข็งบ่อยมาก

บ่อยเหมือนกันค่ะ ไม่รุ้จะนอนท่าไหนดี เปลี่ยนท่านอนไป3ท่าหลับอยากมากดิ้นเก่งเกิน55

Super Mum

แข็งแรงมากเลเจ้าตัวเล็ก

ขอบคุณมากค่ะ