6 ตอบกลับ

ต้องสู้และอดทนนะคะ คุณหมอบอกไหมคะว่าเกิดจากสาเหตุอะไร ตอนนี้ต้องนอนยาวๆเหมือนกันเลยค่ะแต่อาการต่างกัน มีภาวะรกลอกก่อนกำหนด เป็นตอน26สัปดาห์เหมือนกันค่ะ กว่าจะผ่านไปแต่ละวันเข้าใจคุณแม่มากๆเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

หมอบอกสาเหตุไม่ได้ค่ะ

บ้านนี้ตอนนี้26w จะ27 แล้ว แอบๆรู้สึกปวดท้องบ่อยเป็นช่วงๆ กังวลตลอดเลยค่ะ ใกล้เข้าไตรมาส3ต้องยิ่งระวังมากๆ ท้องเริ่มโตขึ้นเรื่อยๆทำอะไรลำบากมากค่ะ นอนยังลำบากเลย😂

เป็นกำลังใจให้คุณแม่กับเจ้าตัวเล็กนะคะ เข้าใจเลย อารมณ์ของความเป็นแม่ลุ้นทุกวันค่ะ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ

สู้ๆนะคะแม่ แข็งแรงๆทั้งแม่ทั้งตัวเล็กนะคะ

สู้ๆนะค่ะแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌🏻✌🏻🥰

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

สู้ๆคะแม่ เพื่อลูกจ้า