91 ตอบกลับ

บ้านนี้ 26 w เป็นเหมือนกันค่ะ ส่วนมากเป็นตอนเช้า

เป็นแบบนี้เหมือนกันแต่พึ่งจะ 14 วีคปกติไหมคะ

บ้านนี้เป็นค่ะเเต่พึ่ง15วีคเอง ปกติมั้ยคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เป็นช่วงเช้าตอนตื่นนอน

VIP Member

บ้านนี้18วีคโก่งตัวเก่งมากค่ะ ดิ้นดีด้วย

จะเป็นเวลานอนหงายค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป้น😂

เป็นทุกวันค่ะ บ่อยด้วย ซ้ายบ้าง ขวาบ้าง

26สัปดาห์แล้ว ยังไม่โก่งเลย แค่ดิ้นเฉยๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนกลางคืนทุกวัน

เป็นเหมือนกันค่ะ เวลานอนหงาย 26w 4d ค่ะ