49 ตอบกลับ

7 ตุลา..ดีใจที่สุดตอนเค้าดิ้นอยู่ในท้อง ไปไหนเราก็ไปด้วยกัน 2 คน คุยกันสองคน สนุกจะตายไม่เห็นต้องมีใครอีกคน 😘😍🤗

แม่เลี้ยงเดี่ยว เลี้ยงลูกได้ดีเหมือนครอบครัวอื่นที่มีพร้อมทั้งพ่อแม่ ลูกคือสิ่งที่ดีที่สุดค่ะ สู้ๆนะคะ

VIP Member

เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ แค่เอกสารพ่อที่จะเตรียมไว้ยื่นจดในสูติบัตร เค้ายังไม่ให้เลยค่ะ

ไหนๆก้เลี้ยงคนเดียวแล้ว ไม่ต้องใส่ชื่อพ่อในสูติบัตรก้อได้ค่ะ เราจะได้เป็นผู้ปกครองโดยชอบธรรมเพียงคนเดียว จะได้ไม่มาวุ่นวายทีหลัง สู้ๆนะค่ะ

ตุลาค่ะตอนี้กำลังมีปัญหาเครียดมากกลัวจะได้เลี้ยงเดียวเหมือนกันค่ะ

ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ก็เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ สู้ๆนะคะแม่

สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ทั้งแม่และลูกน่ะค่ะคลอด17ตุลาค่ะ

สู้ๆค่ะบ้านนี้กำหนดคลอด3ต.ค24w+2เป็นกำลังใจให้นะ

สู้ๆค่ะแม่ ยิ่งใหญ่มากๆก็คำว่า แม่ นี่แหละค่ะ

เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน แต่ต้องสู้กันนะค่ะ💕

สู้ๆนะคะแม่ ทีมตุลา เหมือนกันเลย บ้านนี้21w2d