26 ตอบกลับ

11 มิ.ย. ค่ะ ตอนกลางคืนจะลุกตื่นมาฉี่บ่อย น้องเหมือนตื่นตาม พอเราจะนอนน้องดิ้นมากเลยเรานอนไม่ได้เลย รบกันอยู่นานกว่าจะสงบ

10 มิ.ย ค่ะ ดิ้นเก่งมาก บางครั้งดิ้นแรงจนอิแม่ตกใจเรยค่ะ แต่บ้านนี้ผ่าคลอด หมอเรยนัดสิ้นเดือนพฤษภาค่ะ

บ้านนี้22มิถุนายน เพศชายบางวันเหมือนตอล บางวันเงียบ พึ่งท้องเเรกยังไม่เคยรู้สึกแบบนี้เลยจ้า

บ้านนี้ 15มิถุนา ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ น้องดิ้นเก่งมากๆ บางทีดิ้นแรงจนแม่สดุ้งก็มีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คลอด6 มิ.ย ค่ะ เพศชาย ดิ้นเก่งค่ะยิ่งตอนกินอิ่มนิแด๊นกระจายเลย

บ้านนี้ยังไม่ค่อยรู้จ้า แต่เหมือนตอดจ้า (ท้องแรก) ลูกสาวจ้า 28 มิน.จ้า

25มิ.ยจ้าแทบไม่ได้นอนเลยจ้าเล่นฟุบอลกะคุณพ่อทุกวันจ้า😂😂😂

บ้านนี้ดิ้นมากจ้า กำหนดคลอด18 มิถุนา จ้า ยังไม่รู้เพศเลยจ้า

ขอบคุนค่ะะ

บ้านนี้ก้อคลอด23มิถุนาดิ้นเริ่มบ่อยแล้วค่ะเพศชายค่ะ

บ้านนี้ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ 23มิถุนา ยังไม่รู้เพศเลย