50 ตอบกลับ

22+5ค่ะ แต่ท้องเล็กมาก ของคุณแม่สงสัยน้องจะแข็งแรงมากและตัวโตเลยท้องใหญ่

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ บ้านนี้ก็22วีคแต่ตัวเล็ก แต่น้องน้ำหนักตามเกณค่ะ

VIP Member

ท้องใหญ่ดีจังค่ะ ทางนี้ 26 weeks. ดูไม่ค่อยออกค่ะ อยากท้องใหญ่ๆบ้าง ^^

ทีม พฤษภาเหมือนกันค่ะ บ้านนี้น้ำหนักขึ้นมา9โลล่ะ บวมมาก

ท้องแม่ใหญ่มากค่ะ บ้านนี้25wท้องยังไม่ค่อยออกเลย

ท้องใหญ่มาก พ.ค.เหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้ท้องเล็ก

พ.ค เหมือนกันค่ะ😍😍 แต่บ้านนี้ท้องเล็กมาก☺️

ท้องใหญ่จังค่ะแม่ ของเรา 28w ยังแค่นี้เอง 😅

ต้นเมษาค่ะ แต่ท้องเล็กกว่าแม่เยอะเลย 😅

พ.คเหมือนกันค่ะ นัดผ่าคลอดต้นเดือนค่ะ