5 ตอบกลับ

บ้านนี้ 20วีค 2 วัน ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ อาการน้องเหมือนกันเลยค่ะ ไม่แพ้ท้องเลย แถมดิ้นเก่งมาก ในวันที่ทำงาน ยืนนานๆ น้องก็จะดิ้นน้อยลง ❤️ #ลูกคนแรกเหมือนกันค่ะ🥰❤️

บ้านนี้ตรวจ NIPT ค่ะ เลยรู้เพศเร็ว พ่อกับแม่เป็นพาหะธารัสซีเมีย กลัวลูกมีผลกระทบ เลยตรวจทุกอย่างเลย

บ้านนี้23+4แล้วยังไม่รู้เพศน้องเลย หมอบอกแค่ว่าเพศไม่ชัดเจน😅 อิจฉาคนได้ลูกสาวจังค่ะ😊

คุณหมอนัดเมื่อวาน24+5วีค สรุปยังไม่รู้เพศเหมือนเดิมค่ะแม่ นัดอีกที่เดือนหน้า😅

หุย มีเอียงมาจ๊ะเอ๋ด้วย👶😍

ทุกวันนี้เิ้รเก่ง ตอดเก่งมากค่ะ แม่หิวทั้งวันเลย

TapFluencer

รุ่นเดียวกันค่าบ💗

Super Mum

🥰