41 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ก่อนท้องหนัก 45 เองจร้า แต่เข้าสัปดาห์ที่ 32 น้ำหนักขึ้นมา 10 โลเอง กังวลเหมือนกันค่ะ รอซาวอาทิตหน้าว่าน้องจะหนักเท่าไหร่

VIP Member

ถ้าซาวแล้วน้ำหนักดีจะกังวลอะไร ทำไมอยากพากันท้องใหญ่จังใหญ่แล้วยิ่งมีรอยแตกลายง่ายไปอีก

อะจ้า

ถ้าเทียบกับคนตัวใหญ่ๆมีพุงมาก่อนแล้วก็เล็กค่ะ อยุ่ที่สรีระของแม่ด้วย

ถ้า นน. ลูกยุในเกณฑ์ปกติ ท้องเล็กท้องใหญ่ก้อมั่ยมีปันหาคะ

เด๋วมันก้อจะโตไปเรื่อยๆค่ะทำไมอยากให้ท้องใหญ่จัง

VIP Member

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญเท่านน.ลูกตามเกณฑ์จ้า

ตอนนี้19+6แล้วจ้า ยังไม่รู้เพศเลยคลอด12เมษาค่ะ

ทีมเมษา 63 เหมือนกันค่ะ น้องเป็นผู้หญิง

ใหญ่กว่าของแม่บ้านนี้อีกคร่ #24เมษา 🥰

ไม่เล็กจ้า น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ก็พอจ้า