7 ตอบกลับ

21 วีคเหมือนกันค่ะ จะนอนต่อนบ่าย 3 ถึง 2 ทุ่มนอนต่ออีกที เที่ยงคืนกว่าจะหลับยากเหมือนกันเพราะอึดอัดหายใจไม่ค่อยออก แต่ตอนบ่ายคือหลับสบายมากค่ะ

บ้านนี้หลับ แต่พอตื่นขึ้นมาไม่หลับ เหมือนจะเป็นประสาทอ่อนๆ คิดมาก กังวล ต้องทำยังไงดีคะ แนะนำหน่อยคะ

บ้านนี้ตีหนึ่งกว่าทุกวันค่ะ ไม่หลับจริงๆ เปิดเพลงกล่อมนอนก็ไม่หลับค่ะแม่

5เดือนกว่าค่ะ

บ้านนี้25วีคหลับสบายมากค่ะแต่จะปวดหลังลงไปถึงก้นเวลาเปลี่ยนท่านอนค่ะ

ไม่ง่วงเลยคะ...แต่ถ้าได้หลับจะรู้สึกนอนไม่อยากตื่นเหมือนนอนไม่อิ่ม

พยายามพักไห้พอคะ นอนเสริมกลางวันก้อได้คะ เราก้อเป็น

25 w ก็นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ หลับยากมาก

คือปกติก็ไม่นอนกลางวันนะคะ แต่กลางคืนก็ไม่ง่วงเลยงงมาก ช่วง5เดือนกว่าก็คือ เปิดเพลงกล่อมเปิดเสียงฝนตกกล่อมใดๆก็คือกว่าจะหลับตี 1-2 เป็นเศร้ามากค่ะ บางทีก็พยายามปรับเปลี่ยนการนอนนะคะแต่ไม่สำเร็จ 😅😅