38 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ ถ้าเขาไม่พร้อม รู้ตอนนี้ดีกว่าให้เขาเกิดมาใช้ชีวิตอย่างยากลำบากเนอะคุณแม่ นี่ก็ยังลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ และตัดสินใจไว้ก่อนเลยว่าถ้าเขาไม่สมบูรณ์ก็จะปล่อยเขาไปเหมือนกันค่ะ

สู้ค่ะ ตอนนี้เราก็19wแล้วกลัวเหมือนกันเพราะเคยแท้งมาก่อนหน้านี้ไม่นานกลัวน้องไม่แข็งแรงแต่ไม่ตรวจทีไรหมอก็ไม่บอกอะไรว่าลูกเราเป็นอะไรไหมแข็งแรงไหมตอนนี้เรากังวนมาก

สาเหตุอะไรคะทำไมถึงยุติการตั้งครรภ์ เกิดจากอะไรคะ ขอเป็นความรู้หน่อยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ กอดๆ เด่วพร้อมน้องมาใหม่

สู้ๆนะค่ะคุณแม่น้องจะมาใหม่เมื่อพร้อมค่ะ✌️✌️

เข้มแข็งนะคะคุณแม่ เดียวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ ให้เขามาอย่างพร้อมดีกว่าค่ะ คุณแม่ทำถูกแล้ว เป็นกำลังใจให้นะคะ

น้องเป็นอะไรค่ะแอบกลัวเหมือนกันค่ะอายุ35ด้วยเจาะน้ำคร่ำกลัวผลตรวจออกมาแล้วต้องเสียน้องไป ของพี่ทำไมเอาน้องออกค่ะ

ให้เวลาน้องเตรียมตัวอีกหน่อย เดี๋ยวน้องพร้อมแล้วจะมาหาคุณแม่แบบแข็งแรงแน่นอนค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะแม่ กอดๆค่ะ น้องพร้อมเมื่อไหร่น้องจะมาอยู่กับแม่อีกครั้งนะคะ❤️❤️❤️❤️❤️

VIP Member

สู้ๆ นะคะ ขอเป็นอีก 1 กำลังใจ💗ให้เข้มแข็ง รักษาสุขภาพให้แข็งแรง รอน้องมาเกิดใหม่อีกครั้งค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่คนเก่ง เมื่อน้องพร้อมและแข็งดีเราจะได้กลับมาเป็นแม่ลูกกันอีกครั้งนะคะ

กอดๆๆนะแม่ สู้ๆๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะเดี๋ยวน้องก็กับมาหาแม่อีกครั้ง