7 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่ต้องเคลียดบ้านนี้ 18+3w ถามพยาบาลบอกว่าน้องยังตังเล็ก เเรงถีบยังไม่ถึงหน้าท้องแม่ รออีกสัก 20-24w ถ้ายังไม่ดิ้นจึงถือว่าผิดปกติค่ะ

ขอบคุณคะ😊

บ้านนี้ 19 + 2 ค่ะเริ่มตอด หน้าท้องแม่หนาน้องยังตัวเล็กแม่อาจจะไม่รู้สึกค่ะ ไม่ต้องกังวลนะค่ะ

ปกตินะคะ ความรู้สึกรับรู้การดิ้นของแต่ละคนต่างกันจ้า น้องอาจจะดิ้นแต่แม่ไม่รู้สึก

แม่บ้านนี้20wยังใม่ค่อยรู้สึกเลยคะเหมือนจะเบามากคะ

บ้านนี้18+4วีค น้องเริ่มตอดแล้วคะ

บ้านนี้ 20w5d รู้สึกแค่ต้อดๆๆค่ะ

บ้านนี้20wดิ้นเก่งมาก