20 ตอบกลับ

19วีค ตัวกะจี้ดเดียวเองค่ะ ไม่ต้องรีบจ้าท้องไม่ออกไวขนาดนั้นแล้วแต่คน แค่ไม่มีอาการเลือดออกหรือปวดหน่วงมากก็ปกติแหละจ้า

อ่อโอเคคะ

แม่บ้านนี้รู้สึกตอน 20W กว่าคะ ตอนนี้บรรเทิงมาก 34W ดิ้นเก่งมากคะ เด่วพออายุครรภ์มากน้องโตเร็วขึ้นแม่จะรู้สึกแน่นอนคะ☺️✌️

โอเคคะขอบคุณคะ😊

ท้องแรกรู้สึกตอน20วีคเลยค่ะ พอท้อง2เริ่มรู้ว่าเป็นยังไงแล้วรู้สึกเร็วมาก 15วีคน้องตอดแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้19Wแล้วน้องไม่ตอดเลยค่ะ ท้องก้ไม่ออกด้วย ##อาจจะท้องแรกด้วยค่ะ##

น่าจะใช่แหละแม่ท้องแรกน่าจะรู้สึกช้าหน่อย

ตอดก็ดิ้นแล้วค่ะ บ้านนี้ประมาณ22wถึงรู้สึกแรง ตอนนี้36อยากแตกแล้วค่ะ บ่ไหวแล้ว

ใกล้แล้วแม่ฮึบสู้อีกนิดหนึ่ง✌💪😊

บ้านนี้ 25สัปดาห์แล้ว ยังดิ้นเบ่าๆอยู่เลยค่ะ อยากมีโมเมนต์ ลูกดิ้นแรงๆบ้าง

บ้านนี้19wค่ะ ท้องไม่ออกถ้าไม่เอามือจับท้องก้อไม่รู้สึกว่าลูกตอด #ท้องแรกค่ะ

เหมือนกันเลยแม่

บ้านนี้รู้สึกว่าน้องตอด น้องดิ้นตอน20weekค่าา ไม่ต้องคิดมากนะแม่ๆ❤️

โอเคคะแม่ตอนนี้ได้ยินคำตอบของแม่แต่ละคนหายเครียดหายคาใจเลยคะ😊

ของเราช่วง4เดือนเริ่มตอดคะ นานๆๆทีคะ บางคนท้องหนาก้ไม่รุ้สึกคะ

น่าจะใช่แม่

บ้านนี้17w ก็รู้สึกตอดแล้วคะ แต่ตอนนี้ชกมวยทั้งวันทั้งคืน55

สนุกเขาแหละ☺