41 ตอบกลับ

Super Mum

บ้านนี้ก็ดิ้นเก่งตั้งแต่ 19w ค่ะ พบหมอเห็นพุงพลุ้ยเชียว แข็งแรงมาก หมอแซวว่าดิ้นไม่หยุดเลย ☺️

เป็นเหมือนกันคะ18+4วันนนี้ตอดบ่อย ตั้งแต่บ่ายยันค่ำมืด มะวานเงียบทั้งวัน เลยคะ

ของบ้านนี้บางวันก็ดิ้นบางวันก็ไม่รู้สึกว่าดิ้นเป็นเพราะอะไรใครรู้บ้างค่ะ

ลูกดิ้นบ่อยดีมากนะค่ะ แม่บ้านนี้ 23+2 w ดิ้นจนนอนไม่ได้เลยจ้า

บ้านนี้ 17-20 ดิ้นทั้งวัน พอเข้า21.ดิ้นเฉพาะเวลามื้ออาหาร 😆😆😆

20+1ยังรู้สึกตอดๆอยู่เลยค่ะ อยากให้ดิ้นเร็วๆเหมือนแม่บ้าง

ปกติจ๊า. ดิ้นแรงแค่ไหนยิ่งดีค่ะ ไม่ดิอ่ะหน้ากลัวค่ะ

หนู18 วีค อยากรู้จังค่ะว่าลูกดิ้นจะมีอาการยังไง

ปกติค่าาาา ของนี่ก็ฤทธิ์เยอะตั้งแต่18วีคเลย55555

ดิ้นดีแล้วค่ะ ถ้าน้องไม่ดิ้นนี่สิน่ากังวล