75 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อนท้อง74หลังท้องได้3-4เดือนน้ำหนักลงไป2โลพอเข้าเดือนที่5ก็กลับมา74ยันวันคลอดค่ะ เด็กสมบูรณ์​ดีค่ะ

3-4เดือนแรกน้ำหนักไม่ขึ้นเหมือนกันจ้า พอโดนยาวิตามินหมอให้มาเท่านั้นแหละ ตอนนี้ขึ้นมา10กว่าโลแล้ว55

ของเราไม่ขึ้นเลยแต่ขึ้นตอน22W ขึ้นจนจะหยุดไม่อยู่แล้วค่ะ ตอนนี้ขึ้นมา5โลแล้วค่ะขึ้นไวมาก

19 Week น้ำหนักไม่ขึ้นเหมือนกันเลยค่ะ ท้องใหญ่เท่ากันเลย เราสูง 153 หนัก 41 เอง ก่อนท้องหนัก 43

เป็นค่ะตอนนี้4เดือนเเล้วน้ำหนักยังอยู่เท่าเดิมเรยค่ะกินเท่าไหร่น้ำหนักก้อไม่ขึ้น

VIP Member

เป็นจ้า ตอนนี้22สัปดา4วันแล้ว ขึ้นมา1โลเอง แต่ไปตรวจครั้งที่แล้วน้ำหนักลูกตามเกนนะ

บ้านนี้30ตุลาน้ำหนักเเม่ขึ้น3โลเเล้วจ้าาา ช่วงนี้น้ำหนักจะขึ้นเร็วมากเลยจ้าาาา

20w น.น.ขึ้น3โลค่ะ หุ่นไม่เหมือนคนท้องเลย เหมือนคนอ้วนธรรมดา ไม่รู้จะไปใหญ่ตอนไกน

เเม่บ้านนี้6ตุลาค่ะน้ำหนักไม่ขึ้นเเถมลดด้วย 5เดือนเเล้ว ยังเหม็นๆข้าวยุเลยค่ะ

เเพ้มากค่ะอ้วกทุกเช้า เเต่พอเข้า5 เดือนดีขึ้นค่ะ เเต่ก่มีจะอ้วกยุบ้าง

21wค่ะ เป็นเหมือนกันกินเยอะเท่าไหร่ก็ไม่ขึ่นกินจุกกินจิก กินตลอดก็ไม่ขึ้นน