23 ตอบกลับ

37+6วีคค่ะ กำหนดคลอดวันที่22เดือนนี้บ้านนี้ที่นึงบอกว่าได้ลูกชายส่วนอีกที่นึงบอกว่าได้ลูกสาวพูดไม่ตรงกันแบบนี้ค่อยมาลุ้นตอนคลอดอีกทีค่ะ😂😂

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะแม่

16w ค่ะ ไปซาวด์มาเมื่อวานหมอบอกว่าน่าจะได้ผู้หญิงค่ะ น้องตีลังกานอน😂

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ

28วีคค่ะลูกคนที่2ผู้ชายค่ะกำหนดคลอด29ม.ค.65ผมชอบน้อยใจครับ

ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่แลูกนะคะแม่

VIP Member

บ้านนี้ท้อง 2 มาแฝดเลยจ้า 13 w 2d ยังรอลุ้นเพศยุอีกจ้า

ว้าว ดีใจด้วยค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกๆนะคะ

38wแล้วค่ะ​ หมอนัดนอนรพ.รอผ่าพรุ่งนี้​ค่ะ

ขอบคุณ​นะคะ

พรุ่งนี้ครบ39week ท้องสาม ได้ลูกสาวสามคนเลยค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

แบบนี้อักเสบไหมคะ สะดือลูกพึ่งหลุดค่ะ

ไม่แน่ใจว่าใช่อักเสบไหม แต่แม่พยายามดูไม่ให้ขอบกางเกงรึแพมเพิสโดนและทำให้แห้งเข้าไว้นะคะ

20w รอลุ้นเหมือนกัน รอซาวด์เพศอยู่จ้า

19 w เหมือนกันค่ะ รอซาวน์อาทิตย์ค่ะแม่

ของแม่หมอนัดซาวด์15 อาทิตย์หน้าเหมือนกันค่ะ แอบลุ้นขอให้ได้ลูกสาวอีกคน

ถ่ายตอน31w ค่ะ ท้องแรกลูกชายจ้า🥰

ท้องสวยมากเลยค่ะแม่