7 ตอบกลับ

ของเราก็ไม่ดิ้นทุกวันนะคะ บางวันก้ดูเงียบๆไป อีกวันก้ดิ้น บางทีอาจจะดิ้นแต่เบามาก ถ้าไม่สังเกต ก็อาจจะคิดว่าไม่ดิ้นค่ะ น้องน่าจะหลับอยู่ พอทำอะไรเสียงดัง ก้ตื่นค่ะ 😂

ปกตินะคะ บ้านนี้ 23w ดิ้นบ้าง ไม่ดิ้นบ้าง ส่วนมากจะคึกตอนดึกค่ะ ตอนกลางวันน้องนอน ถ้าไม่ดิ้นนานๆ แม่ก็ปลุก น้องก็ตื่นมาดิ้นปกติค่ะ

หลับหรือป่าวคะ นี้ชอบดิ้นดึกๆ พอดึกๆไม่ดิ้นก็ตกใจค่ะ เปิดเพลงให้ฟัง จิ้มๆท้องสักพักก็ดิ้นค่ะ

ปกติค่ะแม่น้องอาจจะหลับอยู่ค่ะเดะตกกลางคืนดิ้นจนแม่บ้านนี้หลับยากเลยค่ะ บ้านนี้23wแล้วค่ะ

ปกติค่ะ น้องยังดิ้นไม่สม่ำเสมอช่วงนี้น้องจะหลับบ่อย 27วีคขึ้นไปถึงจะดิ้นสม่ำเสมอ

ปกติค่ะ จะให้ดิ้นสม่ำเสมอต้องรอ 28 วีคขึ้นไป

น้องหลับค่ะ