13 ตอบกลับ

บ้านนี้ทัองแรกน้องตอดตอน20วีค ดิ้นแรงแบบรู้สึกชัดก็25วีค ท้อง2เริ่มรู้สึกตอดก็19วีค เริ่มดิ้นแรงแบบรู้สึกชัดก็22วีคค่ะ ตอนนี้32วีคแค่ลูกสะอึกก็รู้ค่ะ ถีบแรงมาก

บ้านนี้ท้องแรกรู้สึกว่าน้องตอดตอน 18w รู้สึกน้องดิ้นจริงๆ แบบแรงๆ ตอน 20w จร้า แต่ก็ขึ้นอยู่กับหน้าท้องของแต่ละคนคะ

เราเพิ่งจะมารู้สึกน้อยๆว่าลูกตอดสองสามวันที่ผ่านมาเองค่ะ 19วีค 5 วัน ก่อนนี้เงียบมากจนกังวลเหมือนกัน

ไม่ค่ะ หมอบอกแล้วแต่ผนังหน้าท้องของเรานี่ก็ไม่ค่อยรู้สึกมารู้สึกก็เข้าสัปดาห์20 ตอดนิดๆ​ ท้องแรกค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

แล้วแต่ความหนาของหน้าท้องแต่ละคนคะ บ้านนี้20weekคะที่น้องดิ้น ตอด16week

เหมือนกันเลยคะ ยังไม่รู้สึกอะไรเลย กังวล😣

บ้านนี้21+3วันยังไม่ดิ้นเลยค่ะ

VIP Member

เรามารุ้สึกช่วง 21 วีคแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ แอบกังวล

บ้านนี้ดิ้นตอน20วีคค่ะ