13 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มรู้สึกชัดเจนตอน15wค่ะ ที่จริงก่อนหน้านั้นก็รู้สึกบ้างนิดหน่อยแต่ตีเอาว่าเป็นท้องอืดท้องร้อง

อิจฉาจังเลยค่ะแม่ แม่บ้านนี้จะ17วีคแล้วอีก1วัน ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ จะรู้สึกตอดๆนานๆครั้งถึงจะรู้สึกค่ะ

ตอนแรกก็รู้สึกตื่นเต้น ชอบค่ะ สักพักเริ่มทะเลาะกับลูกในท้อง แม่จุกก 5555 ดิ้นเก่งโดยเฉพาะกลางคืนนี้

บ้านนี้เริ่มตอดตอน15wค่ะตอนนี้17wลูกดิ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ

บ้านนี้น้องดิ้น17วีคค่ะ ตอนนี้21วีคแล้วดิ้นเก่งทุกวันค่ะ

เริ่มดิ้นตอน16วีคจ้าตอนนี้21วีคแล้วดิ้นดีมากค่ะแม่

บ้านนี้ท้องแรกก็​ รู้สึกตอน​ 17​วีคเหมือนกันคะ​

บ้านนี้ดิ้นค่ะเบาๆไม่ได้แรงมากยังเล็กยุด้วยค่ะ

น่าท้องคุณแม่บาง ก็จะรู้สึกได้ง่ายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้น้องพึ่งตอดช่วง 22 วีคเองค่ะ