36 ตอบกลับ

บ้านนี้21สิงหาค่ะ ท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ ท้องแรกแม่แพ้จนน้ำหนักลดเลยค่ะ😂

บ้านนี้20วีคยังไม่รู้เพศเหมือนกันจ้า แต่ท้องยังไม่ใหญาเท่านี้เลย😂

บ้านนี้ 8สิงหา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ แต่ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ

กำหนด5สิงหาค่ะ แต่หน้าท้องแบนราบเหมือนไม่ได้ท้องเลยค่ะ

บ้านนี้2สิงหาค้าา ใหญ่ประมาณนี้เลยคะ ปกติมีพุงอยู่แล้ว

กำหนดคลอด12สิงหา ใหญ่เหมือนกันเพราะว่าแม่มีพุงอยู่แล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด14สิงหางับ​ ท้องยังไม่ค่อยโตเยย​

บ้านนี้8สิงหา ท้องเท่ากันเลยค่ะ (ครรภ์ที่3)

ทางนี้กำลังจะเข้า7เดือนท้องเท่านี้เลยค่าา

วันเดียวกันเลยแม่ ท้องยังไม่ออกค่ะท้องแรก