344 ตอบกลับ

บ้านนี้15wกว่าละ ท้องยังไม่โต ไม่มีความตอดเหมือนกันค่ะ😅

ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ 16สัปดาห์เหมือนกันท้องแรกค่ะ

บ้านนี้16W1d เริ่มมีอาการตอดแล้วค่ะ รุ้เพศแล้วด้วยค่ะ😊

ท้องแรก หรอคะแม่

ท้อง2 16วีค ท้องแข็งนูนบ่อย รู้สึกมีอะไรดุกดิกในท้อง🥰🥰

18w ยังไม่ตอดเหมือนกันคะท้องแรก ☺แอบกังวลอยู่เหมือนกัน

บ้านนี้16สัปดาห์6วันลูกก็ยังไม่ตอด และยังไม่เคยซาวค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกกว่าจะรู้สึกก็ปาเข้าไป22วีคเเล้วค่ะ😂😂

เราก็ยังไม่รุ้สึกว่าตอด ลูกตอดเป็นแบบไหนค่ะ ท้องแรก

บ้านนี้ รู้สึกบ้างไม่รู้สึกบ้าง แม่ไปต้องกังวนไปค่ะ

ท้องแรก16w5วันยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ อิแม่แอบเครียด