344 ตอบกลับ

บ้านนี้รู้สึกตอน2เดือนค่ะอาจจะมีสาเหตุนะค่ะที่น้องไม่ค่อยดิ้น

ทางนี้17สัปดาห์6วันยังไม่ตอดยังไม่ดิ้นเลยค่ะ หมอนัดซาวเดือนหน้า

ทางนี้ 16W 6b เช้า-ก่อนนอน แล้วก็เวลาคุณพ่อเขาจับค่ะ🥰 ( ท้องเล็กมากก)

หนูก็เป้นเหมือนกันค่ะ16สัปดาห์3วันยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นเลย🥹🥹

อย่าเครียดค่ะแม่ เราเริ่มรู้สึกว่าน้องดิ้นตอน 20 วีคกว่าๆเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรก รู้สึกตอน19weekคะ อาจจะช้าหน่อยรอนิดนึงนะคะคุณแม่

บ้านนี้รู้สึกลูกดิ้นลูกตอด ตอน22wค่ะ เพราะเเม่หนาท้องหนามากค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ16weekแล้วยังไม่รู้สึกเลยค่ะท้องคนที่สองแล้วค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตั้งแต่14wคะ 🥰 ตอนนี้16w2 เเล้วดุ๊กดิ๊กเก่งมากคะแม่

16+3 ท้องแรกใกล้กันเลยค่ะ มีจี๊ดๆ เหมือนยันท้อง สะดุดตื่นเลย 😊😁