344 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่รู้สึกว่าตอดเลย ท้องก็ไม่ใหญ่ด้วย บางทีก็กังวล🥺

ของเรา 16w เหมือนกันคะ บางครั้งรู้สึกตุ๊บๆแต่ไม่รู้ว่าลูกตอดยังไง 😆😆

เราตอน 16W ก็ยังไม่รู้สคกค่ะเพราะอาจน้องตัวน้อย เราเริ่มรู้สึกตอน 18w

บ้านนี้ก็16wท้อง3แล้วยังไใ่ค่อยรู้สึกเหมือนกันค่ะเป็นคนหน้าท้องหนา

ท้องแรกจะรู้สึกตอนหกเจ็ดเดือนค่ะ ท้องสองเดือนที่ 4 รู้สึกชัดเลยค่ะ

บ้านนี้16w เหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ รอเบบี๋ตอดอยู่น้าา

บ้านนี้ ท้อง 2 เริ่มตอดแม่ตอน 13+2 วีค-14 วีคค่ะ ยิ่งตอนดึกยิ่งตอดเก่ง😂

รอไปก่อนค่ะ ท้องแรกจะรู้สึกช้านิดนึง เรามารู้วึกชัดๆตอน18-19วีคเลย

VIP Member

ท้องสอง16สัปดาห์5วันแล้วรู้สึกเบาๆเองค่ะยังไม่เคยซาวด์เหมือนกัน

ของเรา16 วีคเริ่มติดแล้วค่ะ เริ่มมีความรู้สึกเหมือนจิ้มท้องเบาๆ