5 ตอบกลับ

อันนี้ท้องแรกคะ ลักษณะท้องคล้ายๆพี่แต่แถวบ้านหนูเขาว่าได้ผู้หญิงคะ แต่ผู้ชายท้องจะสูงหรือต่ำถ้าสะดือโผล่ออกมา แต่เหมือนพี่ท้องน่าจะต่ำน่าจะเป็นผู้หญิงนะคะ ของหนูก็ท้องต่ำ น้องในท้องก็เป็นผู้หญิงคะอันนี้ความเชื่อของบุคคลนะคะ

บ้านนี้ท้องอยู่ต่ำ สะดือไม่โผล่ได้ลูกชายค่ะแม่ ตอนท้องแรกท้องกลมๆเลอไปข้างหลังได้ลูกสาวค่ะ ลักษณะท้องมันไม่เหมือนกันจ้า ขอให้ได้สมใจนะคะ 😊

บ้านนี้ท้อง2เหมือนกัน แอบลุ้นผู้หญิงเหมือนกัน หมอนัด21ต.ค.ดูเพศค่ะ

ขอบคุณ​จ้าแม่ เช่นกันนะคะ

ลักษณะท้องไม่ได้บอกเพศ ต้องซาวค่ะแม่

จะไปซาวด์ 22 ตุลานี้คะ ซาวด์ทุกเดือน ไปเดือนก่อนน้องนอนคว่ำ ลุ้นมากคะ🤣🥰

TapFluencer

18มีนาใช้ไหมค่ะบ้านนี้ก้อ18มีนา

19 มีนา จ้าา🥰

VIP Member

ผู้หญิงค่ะ ความน่าจะเป็น

งือออ ขอให้เป็นแบบนั้นนะคะ🥰