15 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากโรงบาลรัฐตอน18สัปดาห์หมบอกว่าไม่มีอะไรโผล่ออกมาแต่ก้ยังไม่แน่นอนบอกไม่ได้ว่าหญิงหรือชายตอนนี้21สัปดาห์แล้วค่ะลุ้นอยุ่ อยากได้ลูกสาวสักคน พี่ชาย2คนแล้ว😁😁

ดูได้แล้วค่ะ ขึ้นอยู่กะน้องว่าจะยอมให้ดูไหม ของเราซาวด์ตอน 14 สัปดาห์ น้องนอนโก่งหลังไม่ยอมให้ดู ตอนนี้ 19 สัปดาห์ 2 วันแล้ว ยังไม่รู้เลย ว่าจะได้ผู้หญิงหรือผู้ชาย

อยู่ที่ท่านอนของน้องด้วยค่ะ เเต่ถ้าตามรพ.อาจจะยังไม่ดูเพศให้ เเต่ถ้าคลินิกอาจจะดูๆให้บ้างเเล่ว

ดูได้แล้วค่ะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับท่าของน้องว่าจะให้ดูไหม ทางนี่16w ไขว้ขาโชว์ไม่ให้ดูเลยค่ะ 😂

รู้แล้วค่ะ ซาวด์ก็เจอ พอดีตรวจนิฟด้วยค่ะ แต่ผลนิฟยังไม่ออก ฝากคลินิกนะคะ

ได้แล้วค่ะบ้านนี้รู้ตอน 12 week ค่ะ แต่ว่าฝากคลีนิกนะคะไม่ได้ฝาก รพ.รัฐ ค่ะ

เรารู้เพศตอน 16w5d ค่ะ น้องเป็นคนเปิดเผย ซาวกี่รอบก็อ้าซ่าแบบนี้เลย

รู้ได้เลยจ้ะ เเต่น้องจะให้ดูไหมก็ต้องลุ้นจ้ะ

ได้แร้วค่ะ ถ้าน้องให้ความร่วมมือด้วยค่ะ

รู้แล้วค่ะ ถ้าน้องให้ความร่วมมือนะคะ