13 ตอบกลับ

Super Mum

ท้องจะออกช่วงประมาณ 5-6 เดือนค่ะ ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

10 มิถุนายนค่ะบ้านนี้ตอนนี้ได้16 สัปดาห์4วัน ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะท้อง2ค่ะแม่😊

ตอนหนูได้ 5-6เดือนท้องก็เล็กคะ แต่ขอ7เดือนจะเข้าเดือนที่8ใหญ่อยู่คะ

บ้านนี้ตอน3-4เดือนไม่มีพุ่งเลยค่ะ🤣 คุณแม่ไม่ต้องคิดมากน๊า☺️

17 4 วันค่ะบ้านนี้เเฝดหมอบอกเเฝดหญิงคุณเเม่ตัวเล็กมากก5555

ปกติค่ะท้องแรกก้อแบบนี้แหละค่ะสัก7-8เดือนใหญ่ไวมากค่ะ

บ้านนี้7มิถุนายนจร้าา17w+3dยังไม่รู้เพศเลยรอลุ้น11ม.ค.นี้

บ้านนี้15 wหมอนัดซาวดูเพศเดือนหน้าจ้า ท้อง2จ้าท้องนี้

นี่27week ท้องยังไม่ออกเลยจ้าา น้ำหนักแม่ขึ้นมาแค่2โล

16+6เหมือนกันค่ะท้องออกเหมือนคนกินอิ่ม