11 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ท้อง2 ค่ะ 12-14วีครู้สึกตุบๆ 15-17 วีค รู้สึกได้เลยค่ะว่าดิ้นตอนเรากินของหวานหรือน้ำเย็น ตอนนี้18 วีค ทั้งดิ้นทั้งปูดขึ้นมาค่ะ ดิ้นทีแรงมากเอามือวางบนท้องรู้สึกได้เลยค่ะ

เค้ารู้สึกว่าตุ้บ ๆ ตั้งแต่ 10 w แล้วค่ะ หลังกินนี่เป็นประจำค่ะ ลุงหมอบอกท้องแม่เล็ก น้องขยับนิดหน่อยก็เลยรู้สึก แอบดุว่าแม่ตัวเล็กไปค่ะ #ท้องสองค้า

15+3 ยังนิ่งอยู่เลยค่ะ หรือว่าไม่รู้สึกเองก็ไม่รู้เพราะเราอ้วนหน้าท้องหนาด้วย5555

บ้านนี้12วีค รู้สึกน่ะคะ แต่ไปซาวด์หมอบอกเจอแต่ถุงไม่มีเด็กค่ะ แม่คิดหนัก

อ่อค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะท้องแรห15+2 เราก็รู้สึกว่าน้องตอด วันนึ่งประมาน2-3รอบ

เหมือนกันเลยค่ะ

12w รู้สึกเหมือน ตุ้บๆ บ่อยมาก ท้อง2ค่ะ เเล้วอยู่ๆหายไป ปกติไหมคะ

เรารู้สึกตั้งแต่ 12วีค ปัจจุบัน 14วีค2วัน ตุ้บๆชัดขึ้น ค่ะ (ท้อง3)

ตอนนี้ 15 วีค 4 วัน ก็รู้สึกมากขึ้นแล้วนะคะ วันๆ สัวเกตุแต่ลูกมั้งคะ ไม่ได้ทำงาน หรือเคลื่อนไหวร่างกายตลอดจนไม่ได้สังเกตุ จะรู้สึกได้ตอนช่วง ทานอาหารเสร็จ ทุกครั้งเลยค่ะ

16 w รู้สึกเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เเน่ใจว่าใช่ไหม

ทางนี้ 15w4d ไม่รู้สึกตุ้บอะไรเลยค่ะ 😅

VIP Member

ท้อง2 รู้ตอน14w ค่าา 🥰