6 ตอบกลับ

เราก็ไม่เคยฟังจนกระทั่งมีเหตุให้ต้องตรวจแบบละเอียดตอน 22 week ค่ะ แต่ทุกครั้งที่ซาวด์จะเห็นหัวใจเต้นค่ะ พอดีหมอซาวด์ทุกเดือนเลย

ใช้เครื่องฟังเองได้ยิน 13 วีคค่ะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับหน้าท้องแม่ด้วยนะคะ หน้าท้องหนาบางไม่เหมือนกัน😊

ใช้ดีจ้า ฟังตั้งแต่13วีค ตอนนี้26วีค ไม่ค่อยฟังเพราะลูกดิ้นบ่อย😊

บ้านนี้ฟังไม่ได้ยิน พอซาวถึงได้ยิน ของแม่หมอว่ายังไงบ้างคะ

ตอนกี่วีคคะ

บ้านนี้แม่ฟังไม่ได้ยินค่ะ แต่หมอบอกว่าหัวใจปกติดี

บ้านนี้หมอไม่บอกอะไรเลยค่ะ บอกแค่ว่าไม่ได้ยินเสียงตัวใจน้อง

เหมือนกันค่ะ แม่บ้านนี้ไปซาวด์ตอน16วีคไม่ได้ยิน

พึ่งไปมาวันนี้ค่ะ

VIP Member

เราได้ยินตอนซาว 9 w