บันทึกลูกรัก 33วีค❤

15/7/64 วันนี้แม่โดนกลืนน้ำตาล50g. ผลออกมาดีมาก 33วีคแล้วครับ หนัก2134 ป้าหมอบอกว่าไม่เกินสิงหา ป้าหมอบอกตัวใหญ่ อ้วง 3วีคขึ้นมา6ขีด เก่งมากเลยลูกชายแม่ครับ❤😻👪🏻 น้องเซนต์ลูกพ่อโจแม่เซอ รอบนี้ก็ให้ดูหน้าอีกแล้วแต่ไม่ค่อยชัดเลย น้องเซนต์เอาสายสะดือมาอมเล่นมาบังหน้าอีกแล้วว เจอกันรอบหน้า36วีค ใกล้มาเรื่อยๆแล้วนะครับ ครั้งหน้าแม่ขอให้หนูหนักกว่า2500-2600นะลูก ขอเห็นหน้าก่อนคลอดหน่อยน้าาา #ลูกชาย #ท้องแรก

บันทึกลูกรัก 33วีค❤
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

♥️♥️