32 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ถ้าตามวันหมดประจำเดือนแม่ 3มิถุนายน แต่ถ้าตามใบซาว กำหนด5มิถุนายน😅

รอลุ้นเพศค่ะกับลุ้นวันคลอด😍

ดูจากผลซาวน์บอกยากค่ะแม่ แต่ถ้าได้ตรวจ NIPT จะทราบเพศลูกเลยค่ะ ของเรารอผล NIPT อยู่ ลุ้นเหมือนกัน ☺️

กำหนดคลอด 8มิ.ย.ค่ะ หมอบอกน้องยังเล็กมาก ยังดูไม่ออกค่ะว่า ญ/ช แต่ขนาดน้องตามเกณฑ์ทุกอย่างค่ะ

VIP Member

มุมนี้เหมือนจะไม่เห็นเลยค่ะแม่ ของเราซาวด์ตอน 12 วีคน้องยกขาสูง จะเห็นจู๋แหลมขึ้นมาเลยค่ะ

ของเรา 14 วีค เห็นชัดมาก ว่าเพศชาย เห็นไข่นน้องชัดมาก ที่ลูกศรชี้ค่ะ ซาวด์เมื่อวานค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ หมอนัดซาวด์วันที่15นี้ ลุ้นเหมือนกันค่ะว่าเพศอะไร

บ้านนี้กำหนดคลอด4มิถุนา ท้อง2 รอลุ้นเพศ 16ธ.ค นี้ค่ะ ยังไม่ชัวร์ว่าเป็นหญิง50/50

ไม่เห็นนะคะ ต้องเป็นรูปหว่างขาเจ้าตัวเล็กค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด4มิถุ❤️❤️

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะ​ ขอให้ร่างกายแข็ง​แรงทั้งน้องทั้งคุณแม่นะคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย ยังไม่ทราบเพศเช่นกันค่ะ รอลุ้นหมอนัดรอบหน้าค่ะ

รอรอบหน้าน่าจะชัวร์ค่ะ หมดนัด 10 ม.ค. อีกทีค่ะ