28 ตอบกลับ

ยังไม่เจอน้องเหมือนกันคร่า ตอนนั้นไปตรวจ 11+3 มีแต่ถุงไม่เจอน้อง แต่ไม่มีอาการอะไรเรยเหมือนคนท้องปกติ ไม่มีเลือดออกใดๆเรย สุ้ๆน่ะค่ะ น้องอาจจะตัวเล็ก หมอซาวไม่เจอ✌️✌️💪💪

ตอนนี้เจ หรือยังค่ะ

13w ยังไม่ได้ซาวเลยค้ะ กังวลยุเหมือนกัน เพราะท้องก่อนหน้านี้ ท้องนอกมดลูก คุณหมอนัดซาว15 ธค นี้ คิดมากตลอดเลยถ้ายังไม่ได้เห็นน้องพร้อมหัวใจ

บ้านนี้ ตอนไปซาวด์12วีค2วัน ไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ แต่มีอาการเลือดออกน่ะ หมอบอกว่า ท้องลม ตอนนี้13+2 ยังไม่หลุดเลยน่ะ

ตอนนี้13wแล้วค่ะ ตอนแรกไม่เจอน้องเหมือนกัน แม่ตกใจมากนึกว่าท้องลม พอซาวน์ดูเห็นชัดเลยค่ะ ขอให้เจอน้องเร็วๆนะคะ

ทำใจไว้เลยนะคะ12week ต้องเจอบ้างแล้วค่ะ อาจจะเป็นท้องลมได้นะคะ เราเคยเป็นแบบนี้ตอนท้องแรกค่ะ

บ้านนี้เจอน้องตอน7w1dพร้อมหัวใจแล้วค่ะแม่ ไข่อยากจะตกช้าหรือเปล่า ขอให้เจอน้องไวไวนะคะ

เห็นกันเลยค่ะแต่ตอนเจอถุงแล้วแต่ยังไม่เจอตัวน้องต้องรอไปอัลตราซาวค์ใหม่ค่ะ

ของเรา12wเจอน้องแล้วชัดมากเห็นทารกครบเต็มตัวแล้วเสียหัวใจก็ชัด

TapFluencer

แม่ลองเปลี่ยนที่ซาวด์ดูค่ะ นี่ภาพซาวด์ครั้งแรกตามใบซาวด์น้อง11+5

13wยังไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ หมอนัดซาวอีก20ธันวา กลัวท้องลมมากๆ

ดีใจด้วบค่ะ