ซาวน์ รอบที่2 11W+4

#11w4d ☺️ เบบี๋ของแม่ วันนี้มาซาวด์ดูการพัฒนาของหนูหน่อย อาหมอบอกตัวใหญ่มากเลยนะ จากครั้งที่แล้ว ใหญ่เกินเกณฑ์ไปนิด 😂 ตอนซาวน์เห็นแต่หัวตัวแขนก้น.... แล้วขาละ ขาหนูอยู่ไหน แม่เลยถามอาหมอ แล้วขาลูกอยู่ไหนนน? เท่านั้นแหละ ยืดขาทำท่าถีบๆออกมาเลยนะ ขาหนูยาวมาก โชว์กลิ้งเป็นวงกลมวนไปอีก 2 รอบ 🙄 อะจ้า ท่าทางจะรั้นนะ 555 พูดปุ๊ปโชว์ปั๊ป (น้ำตาแม่ไหลพรากก 😭 ตื้นตันใจสุด ) อาหมอเลยเรียกคุณพ่อเข้ามา พอเข้ามาปุ๊ป ทุกอย่าง หยุดเคลื่อนไหว ห่อตัวกลมดิ๊ก ไม่กลิ้ง ไม่ถีบ 🤔 กลัวพ่อ หรือ ไม่ชอบพ่ออะ แต่แม่ว่าน่าจะเหตุผลที่2 😉 เกือบลืมม ! อาหมอถามว่า อยากได้ลูกสาว หรือ ลูกชาย ทั้งพ่อและแม่ ตอบไม่ถูก เพราะอะไรก็ได้ อาหมอเลยบอกว่า เห็นแว๊บๆแล้วนะ เดือนหน้าเอาให้ชัวอีกที (คำว่าแว๊บๆนี่คืออะไรหนออออ 😁) ตอนนี้ก็ขอให้หนูแข็งแรงตามเกณฑ์ไปเรื่อยๆเลยนะ เดี๋ยวแม่บำรุงเอง 💞 #ท้องแรกคะ

ซาวน์ รอบที่2 11W+4
5 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รู้เพศยังค่ะ