ปั้ม​นม​ไฟฟ้า​คู่​

1100​ รวมส่ง​ แถ​มถุงเก็บน้ำนม​ และขวด​นม เครื่อง​ปั้ม​นม​ ​ **รูเป็ก Rupex-8019 (มีของแถมด้วยจ้า) เสียงเบา จอ LED แบบสัมผัส มี 4โหมด ปรับได้ 6ระดับ และ 9ระดับ โหมดกระตุ้น/ดูด/ดูดลึก/ดูดต่อเนื่อง ใช้ไฟบ้านได้ มีแบตในตัว แบตไม่สามารถถอดได้ แบตเต็ม 1ครั้งปั๊มได้ 3-4รอบ รอบละ 30นาที สามารถใช้เพาเวอร์แบงค์ได้ เสียบ USB ปั๊มในรถได้ค่ะ​ อุปกรณ์​ครบ​ พร้อมกล่อง​ พลาสติก​ยังไม่ได้แกะเลยค่ะ​ ใช้งานไม่เกิน 10​ ครั้งค่ะ​ 1100​ รวมส่ง​ ขายเพราะไม่มีน้ำนม

ปั้ม​นม​ไฟฟ้า​คู่​
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

^^

5y ago

สนใจไหมค่ะ