คำถามที่เจอบ่อยๆๆ

1 ตรวจแร้วขึ้น 2 ขีดแบบนี้ท้องไหมค่ะ? คือข้างกล่องก้ออธิบายให้ดูหรือมีตัวอย่างให้ดูนะค่ะหรืออ่านหนังสือกันไม่ออกหรือไม่แน่ใจว่าท้องจิงไหมไม่ไปตรวจคลินิกหรือโรงพยาบาลจะชัวมากกว่า 2 ท้องเล็กหรือใหญ่ไปไหมแร้วแบบนี้ปกติไหมอ่ะ?คือคำตอบมันอยู่ที่น้ำหนักลูกในท้องค่ะบ้างคนท้องใหญ่น้ำหนักลูกไม่ถึงเกณฑ์ก้อมีแร้วก้อรูปร่างของแม่ด้วย 3 ท้องกลมท้องแหลมจะได้ ญ หรือ ช ค่ะ? แค่รูปทรงท้องก้อไม่การันตีบ่งบอกถึงเพศได้หรอกค่ะอยากรู้คือคุณก้อต้องไปซาวดูค่ะถึงจะรู้เพศลูกคุณได้ถ้าคุณไม่เชื่อหมอแร้วคุณจะมาเชื่อสังคมออนไลน์หรา 3 ท้องแร้วมีเลือดออกแบบนี้ปกติไหมค่ะจะเป็นอะไรหรือป่าว? คือคุณท้องอยู่แร้วมีเลือดออกมาคุณควรรีบไปหาหมอค่ะถ้าคุณมารอแต่คำตอบมารอแต่ถามเผื่อคุณเป็นอะไรคุณจะไปหาหมอทันไหมคะ #ขอบคุณสำหรับคนที่อ่านจบ?