โอกาสแจ้งเกิดเป็นบลอคเกอร์ รับงานรีวิวสินค้ามาแล้วแม่!!!

แค่สมัครเป็น VIP MUM ? แค่นี้ก็มีสิทธิ์ร่วมงานกับแบรนด์สินค้าเด็กดังๆ ปังๆ เพียบบบบบ พร้อมรับสิทธิ์ประโยชน์ดี ๆ ไม่ว่าจะเป็นค่าตอบแทน ผลิตภัณฑ์ฟรี หรือบัตรเชิญไปร่วมงานอีเว้นท์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ! #บอกเลยว่าห้ามพลาด มาสมัครเป็น VIP MUM กันน๊าา? วิธีเข้าไปสมัครคลิกดูภาพต่อไปเลยจ้า!

โอกาสแจ้งเกิดเป็นบลอคเกอร์ รับงานรีวิวสินค้ามาแล้วแม่!!!
353 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

หนู​เป็น​สมาชิก​แล้วค่ะ รองานรีริวอยู่​ค่ะ

Post reply image

สมัครแล้วนะคะ #น้องณาดา 3เดือน 4 วัน ฝากด้วยคะ

VIP Member

น้องอิ๊ง 1 ขวบ 6 เดือน ชอบเต้น รับรีวิวค่ะ 😍😍

VIP Member

สมัครแล้วคร้า อนุมัติเรียบร้อย ขอบคุณนะคะ

VIP Member

สมัคร VIP MUM แล้วคะ ฝากน้องชาช่า ด้วยนะคะ ❤️❤️

VIP Member

สมัครแล้วค่า ❤️ ฝากน้องเคย์ล่า ด้วยนะคะ

VIP Member

ชชื่อเด็กหญิงอังควิภา จันทา ค่ะ เบิร์0957378873

สมัครแล้วไม่ผ่านจะสมัครใหม่ต้องทำยังไงคะ

5y ago

มันจะขึ้นตรงนี้อ่ะค่ะ

VIP Member

สมัครแล้วค่ะ ฝากน้องซินซินด้วยนะค่ะ

สมัครแล้วนะค่ะ น้องนิดาค่ะ อายุ 20 วันค่ะ